CLUB GROUPS

Martial Art Club

กลุ่มศิลปะป้องกันตัว

วันเวลา : ทุกเย็นวันอาทิตย์ 18:00 น.
สถานที่ : ยิมครูอ๊อดบ้านนนทรี
ผู้นำกลุ่ม : ครูอ๊อด
สมาชิก : กู่ อาร์ม เดวิด อ๊อด ปิ๊ง อ.โอ เป้ ต่อ ฟร้อง
โทร.0918591775

Music Producing Club

กลุ่มสร้างสรรค์ดนตรี

ผู้นำกลุ่ม : เจค
สถานที่ : บ้านวุฒิ
สมาชิก : วุฒิ หยก
โทร.0839482090

Chef Table Club

กลุ่มคนทำอาหาร

ผู้นำกลุ่ม : เจค
สถานที่ บ้านเจค ป่ากล้วย
สมาชิก : เจค วุฒิ เอ็ม โย ทราย
โทร.0839482090

Green Fin Run Club

กลุ่มวิ่งออกกำลังกาย

ผู้นำกลุ่ม : แอ้
สถานที่ พืชสวนโลก
วันศุกร์ 18:00-19:00 น.
สมาชิก : รุจ ฟาง เมย์ บอล เก๋
โทร.0899556247

Parenting Club

กลุ่มครอบครัวและเด็ก

วันเวลา : ทุกเย็นวันเสาร์ 18:00 น.
ผู้นำกลุ่ม : หม่อม
สมาชิก : ตูน เดวิด ต้าร์ อ๊อด น้องสาวพี่เหยี่ยว โต้ง ครอบครัวทาโร่
เด็ก : อิคคิว โมริน เสาเมฆ มิวสิค ฟ้งฟ้ง ทาโร่
โทร.0805795050

M Club

กลุ่มนักธุรกิจ

วันเวลา : ทุกวันอังคาร 12:00 น.
สถานที่ : โปรดสอบถาม
ผู้นำกลุ่ม : ครูเกรียง
สมาชิก : ครูตู่ ต่าย ดวงจันทร์ บี อ๊อด ต้าร์
โทร.0844454191

Scrub Spa Club

กลุ่มสปา

วันเวลา : ทุกวันพฤหัสบดี 13.00
สถานที่ : โรงแรมเดอนาคา
หัวหน้ากลุ่ม : ไก่ ทิพวรรณ
รายชื่อสมาชิก : 1.ไก่ 2.จุ๊ย 3.หมี่ 4.เจมส์ 5.แบ็งค์
โทร.0650926949

Supper Club

กลุ่มทานอาหารเย็น

ผู้นำกลุ่ม : หมอโต้
สถานที่ เปลี่ยนทุกสัปดาห์
สมาชิก : แชมป์ อ๊อด อ.โอ

Bicycle Club

กลุ่มปั่นจักรยาน

วันเวลา : ทุกวันเสาร์ 05:30 น.และระหว่างสัปดาห์
ผู้นำกลุ่ม : โจ้
สมาชิก : เก่ง อ.โอ เอ็ม โจ โหน่ง นานา บูบี
พิท นิด ติ๊ก เอ้ เจ คอปเตอร์ เตย ตี๋ แอน เต้
เป๊ก แปป วุฒิ
โทร.0817129822

Agape Club

กลุ่มบ้านรักเด็ก

วันเวลา : ทุกวันอังคาร 13.00น.
สถานที่ : บ้านอากาเป้
หัวหน้ากลุ่ม : อ้อย
สมาชิก : 1.หล้า 2.ปู 3.กุ้ง 4.กุ้ก 5.ฝน 6.น้อย 7.เจ
โทร.0816710057

ชาไข่มุก Club

กลุ่มทานอาหาร,เล่นกีฬา บาส ปิงปอง

วันเวลา : ทุกเย็นวันอาทิตย์ 18:00 น.
สถานที่ : เปลี่ยนทุกสัปดาห์
ผู้นำกลุ่ม : ขวัญ
สมาชิก : ขวัญ นิว จีน่า หยก ก้อง ของขวัญ ภาพ
โทร.0805886438

Sunday Dining Club

กลุ่มปาร์ตี้เย็นวันอาทิตย์

สถานที่เวลา : ทุกเย็นวันอาทิตย์ 18:00 น. บ้านอาร์ท ศิวาลัย3
ผู้นำกลุ่ม : วุฒิ
สมาชิก : เจค ที วิกกี้ อาร์ท อ้อม ต๋อย อ้อย ป๊อป จอม
โทร.0827166677

CARE GROUPS

กลุ่ม Care วันอังคาร : 4 กลุ่ม
  • 1 กลุ่มแคร์ Powerteen
    สถานที่ : ออฟฟิศคริสตจักร วันอังคาร
    เวลา 18.30-20.30น.
    โทร. คุณพิทักษ์ 088-1412037
  • 2.กลุ่ม M-Care
    สถานที่ : @ร้านอาหาร
    เวลา 13.30-14.30 น.
    โทร.คุณตู่ 090 891 4442 คุณ เกรียง  084-4454191
  • 3.กลุ่มแคร์ Pioneer (2)
    สถานที่ : หมู่บ้านเอื้ออาทรแม่โจ้ บ้านคุณสู่ขวัญ
    วันอังคาร เวลา 7.30 – 9.00น.
    โทร. คุณกระแต 086 6587536
  • 4 กลุ่มแคร์ Hips family
    สถานที่ :  Happy sheep cafe
    วันอังคาร เวลา 18.00 – 21.00น.
    โทร.Jake  083-999-0363
กลุ่ม Care วันพุธ : 14 กลุ่ม
  • 1.กลุ่มแคร์ University (1)
    สถานที่ : บ้านน้องหยก หลัง ม.ช. 
    เวลา18.30 – 20.30น.
    โทร. คุณเอก 088-1412037ID line : pitaksynergy
  • 2.กลุ่มแคร์ CMU
    สถานที่ : ออฟฟิศคริสตจักร
    เวลา 18.30 – 20.30 น.
    โทร. คุณจอย 083-5773693ID line : joytheall
  • 3.กลุ่มแคร์ SmartPro
    สถานที่ : 103คอนโดมิเนียมโครงการ5 ชั้นดาดฟ้า
    เวลา 19.00-21.00น.โทร.คุณแอ้ 089-9556247 ID line : raweewanm49
  • 4.กลุ่มแคร์ Faithful
    สถานที่ : บ้านคุณพิมพ์พา  บ้านตลาดใหญ่ อ.ดอยสะเก็ด
    เวลา 18.00-20.00 น.
    โทร.คุณใหญ่ 089-7014734 /คุณโหน่ง 062-0401465
  • 5.กลุ่มแคร์ Prosperpp care
    เวลา18.30-20.00 @ KFC คำเที่ยง
    โทร. อ้อย 081 671 0057
  • 6.กลุ่มแคร์ Multiply (1)
    สถานที่ : 103คอนโดมิเนียมโครงการ5 ห้อง607
     เวลา 18.30-20.00น.
    โทร.คุณหม่อม 096-6847771
  • 7.กลุ่มแคร์ Multiply (2)
    สถานที่ : บ้านสวนนนทรี
    เวลา 19.00-20.30 น.
    โทร.คุณจิฟฟี่ 091-8591070
  • 8.กลุ่มแคร์ NextPro
    สถานที่ : @ออฟฟิตคริสตจักร/ร้านอาหาร สลับ week เว้น week
    เวลา 18.30-20.00น.
    โทร.คุณออม 081 022 4597
  • 9.กลุ่มแคร์ Rapture
    สถานที่ : ออฟฟิศคริสตจักร
    เวลา 18.30 – 21.30น.
    โทร. คุณสมชาย 089-756666
  • 10.กลุ่มแคร์ Pioneer (1)
    สถานที่ : ตึกพันทิพย์
    เวลา 18.30 – 20.30น.
    โทร. คุณเเท็ก-เเต 086-6587537
  • 11.Hips Angel
    วันพุธ 18:00
    สถานที่ Maya
    โทร.Vicky  083-999-0363
  • 12.กลุ่มแคร์ wisdom (1)
    สถานที่ :  บ้านคุณบิ๊ก สันติธรรม
    เวลา 19.00 – 21.00น.
    โทร. คุณเอ็ม 091-8517776
  • 13.กลุ่มแคร์ wisdom (2)
    สถานที่ :  ร้านกาแฟราชภัฏเชียงใหม่
    เวลา 19.00 – 21.00น.
    โทร. คุณทราย 091-8577007
  • 14.กลุ่มแคร์ wisdom (3)
    สถานที่ :  ออฟฟิศคริสตจักร (บ้านร้องเพลง)
    เวลา 19.00 – 21.00น.
    โทร. คุณทอฝัน 080-5886438
กลุ่ม Care วันพฤหัสบดี : 2 กลุ่ม
  • 1.กลุ่มแคร์ Hips Cool
    สถานที่ :  บ้านคุณวุฒิ
    เวลา 19.00 – 21.00น.
    โทร. คุณวุฒิ 082-7166677
  • 2.กลุ่มแคร์ University(2)
    สถานที่ : บ้านชาลี อ.สารภี
    เวลา 18.30 – 20.30น.
    โทร. คุณเอก 088-1412037ID line : pitaksynergy
กลุ่ม Care วันศุกร์ : 2 กลุ่ม
  • 1.กลุ่มแคร์ BB (1)
    สถานที่ : ร้านRosy Cheek
    เวลา 15.00 – 16.30น.
    โทร.คุณเอก 088-1412037ID line : pitaksynergy
  • 2.กลุ่มแคร์ BB (2)
    สถานที่ บ้านเลขที่ 20 ศิวาลัย วิลเลจ 4  ถ.สันกำแพงสายใหม่  อ.สันกำแพง
    เวลา 10.00 – 12.00น.
    โทร. คุณจิราภรณ์ 086 612 9139 
กลุ่ม Care วันอาทิตย์ : 1 กลุ่ม
  • 1.กลุ่มแคร์ BB (3)
    สถานที่ : บ้านคุณพิณศรี หมู่บ้านกรีนวัลเล่ย์ อ.เเม่ริม
    เวลา 13.00 – 15.00น.
    โทร. คุณศิริพรรณ 086-9234142